![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เทศบาลตำบลบ้านตาด โดยนายชาตรี สารีจันทร์ นายกเทศมนตรี พร้อมด้วย
นายชำนาญ มาดขาว รองนายกเทศมนตรี นางสุดถนอม อินทมล รองนายกเทศมนตรี นายสมัย น้อยรามศูนย์ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรี เป็นประธานปิดโครงการจัดตั้งอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน (อปพร.) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567และมอบใบประกาศนียบัตรให้กับผู้เข้าร่วมอบรม ณ ห้องประชุมอาคารหลังเก่าเทศบาลตำบลบ้านตาด