วันที่ 1 พฤศจิกายน 2564 เวลา ประมาณ 21.00 น. นายกเทศมนตรีตำบลบ้านตาด นายชาตรี สารีจันทร์ ไม่เคยหวั่นไม่ว่าจะดึกแค่ไหน ด้วยความมุ่งมั่นตั้งใจพัฒนาเพื่อพี่น้องชาวเทศบาลตำบลบ้านตาด ลงพื้นที่ตรวจสอบด้วยตนเอง กรณีไฟฟ้าดับ มา 4 วัน บ้านโนนเดื่อ หมู่ที่ 9 เพื่อสั่งการแก้ไขปัญหาความเดือดร้อนอย่างเร่งด่วนต่อไป
![นายกเทศมนตรีตำบลบ้านตาดลงพื้นที่ตรวจสอบด้วยตนเอง กรณีไฟฟ้าดับ มา 4 วัน บ้านโนนเดื่อ หมู่ที่ 9 เพื่อสั่งการแก้ไขปัญหาความเดือดร้อนอย่างเร่งด่วนต่อไป](http://bantadlocal.com/wp-content/uploads/2022/03/251679749_1550846971918939_2849768599678500044_n-300x225.jpg)