เทศบาลตำบลบ้านตาด โดยนายชาตรี สารีจันทร์ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านตาด ได้มอบหมายให้ นายชำนาญ มาดขาว รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านตาด เข้าร่วมประชุมสัญจรกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ในวันที่ 9 มิถุนายน 2565 ณ ศาลาประชาคม หมู่ที่ 10 โดยมีส่วนราชการต่างๆ เข้าร่วมประชุม ทั้งนี้ เทศบาลตำบลบ้านตาด ได้ตอบข้อซักถามและชี้แจงรายละเอียดการปฏิบัติงานต่อที่ประชุม
![จดหมายข่าว ประชาสัมพันธ์ 9 มิถุนายน 2565](http://bantadlocal.com/wp-content/uploads/2022/06/87697-300x225.jpg)